Mafi kyawun masu tsabtace bene suna yin fiye da kawai tsaftace benaye: masu tsabta masu kyau za su cire datti sosai, su lalata benaye, kuma su sa su zama sababbi. Mop na gargajiya da guga tabbas za su wanke benayen ku, amma kuma za su sa su jiƙa kuma ba za su ɗauke datti da gashi da ke taruwa a kan lokaci ba. Bugu da ƙari, lokacin amfani da mop da guga, za ku sake tsomawa cikin ruwa mai datti akai-akai, wanda ke nufin za ku sake mayar da datti a ƙasa.
Babu ɗayan waɗannan da ya dace, wanda shine dalilin da ya sa idan kuna da ɗakuna masu ƙarfi a cikin gidan ku, yana da ma'ana don saka hannun jari a cikin masu tsabtace bene masu inganci. Wasu daga cikin mafi kyawun masu tsabtace bene mai wuya na iya haƙiƙa vacuum, wankewa da bushewa a tafi ɗaya, wanda ke nufin ba sai ka shafe rabin yini tsaftace ƙasa ba.
Idan kana son ƙarin koyo game da yadda za a zaɓi mafi kyawun tsabtace bene mai wuya, jagorar siyan mu da ke ƙasa yana ba da ƙarin bayani waɗanda za su iya amfani da ku. Idan kun riga kun san abin da za ku nema, da fatan za a ci gaba da karanta zaɓin mu na mafi kyawun tsabtace bene mai wuya a yanzu.
Ko da yake duka masu tsabtace bene mai wuya da masu tsabtace tururi na iya tsabtace benaye masu wuya, kamar yadda ake tsammani, masu tsabtace tururi suna amfani da tururi mai zafi kawai don cire datti. A gefe guda kuma, masu tsabtace bene mai wuya suna yin amfani da haɗin haɗin injin tsabtace ruwa da goga mai jujjuyawar abin nadi don sharewa da wanke datti.
Kamar yadda aka ambata a sama, mafi yawan masu tsabtace bene mai wuyar warwarewa, tsaftacewa da bushe benenku a lokaci guda, wanda ke rage yawan lokaci da ƙoƙarin da ake kashewa don tsaftacewa da kuma lokacin da aka kashe don jiran bene ya bushe.
Lokacin amfani da maganin tsaftacewa, musamman maganin kashe kwayoyin cuta, masu tsabtace bene mai wuya na iya kawar da duk wani ƙwayoyin cuta masu ban haushi da za su iya ɓoyewa. Yawancin suna da tankuna biyu, wanda ke nufin cewa ruwa mai tsabta ne kawai zai gudana a ƙasa ta hanyar rollers.
Kuna iya amfani da mai tsabtace bene mai wuya a kowane ƙasa mai wuya, gami da itace, laminate, lilin, vinyl, da dutse, muddin an rufe shi. Wasu masu tsaftacewa har ma suna da yawa kuma ana iya amfani da su a kan benaye masu wuya da kafet. Bai kamata a tsaftace itace da dutse da ba a rufe ba tare da tsabtace bene mai wuya saboda danshi na iya lalata ƙasa.
Duk ya dogara da ku. Koyaya, idan gidanku yana da cunkoson ababen hawa-wato, mutane da yawa da/ko dabbobi-muna ba da shawarar ku yi amfani da tsabtace bene mai wuya kowane ƴan kwanaki.
Don ɗakunan da ba a yawan amfani da su, tsaftace su sosai kowane mako biyu. Tabbas, idan kuna so, kuna iya yin hakan sau da yawa ko ƙasa da haka, ya danganta da ƙazantar gidanku kowane mako.
Yawancin masu tsabtace bene mai wuya sun fi tsada, daga £100 zuwa £300. Muna tsammanin mafi kyawun tsabtace bene yana da kusan fam 200 zuwa 250. Yana iya bushewa, tsabta da bushewa, amma kuma yana da daɗi don amfani.
Idan kun gaji da jira minti 30 don ƙasa ta bushe bayan shafewa da mopping, wannan kyakkyawan ɗan tsabtace bene mai ƙarfi daga Vax na iya canza dabi'un tsaftacewa mai zurfi. Glide ONEPWR yana yin duk abubuwa uku a lokaci guda, yana ceton ku lokaci da rage yawan aiki. Ya dace da duk benaye masu wuya, ciki har da katako na katako, laminates, lilin, vinyl, dutse da tayal, idan dai an rufe su.
Ya sami damar ɗibar manyan abinci (kamar hatsi da taliya) da kuma ƙarami da datti da tarkace a lokaci guda, wanda ya bar mu sosai. Bai bushe benen mu gaba ɗaya ba, amma bai yi nisa ba, kuma za mu iya amfani da sararin kamar yadda muka saba a cikin minti ɗaya ko biyu. Haka kuma wannan na’urar tsaftacewa tana sanye da fitilun fitilun LED, waɗanda za a iya amfani da su a wuraren da ke da wuyar gani. Da zarar ka gama tsaftacewa, tsarin tsabtace kai na Glide zai watsar da injin da ruwa don kiyaye injin ɗin tsabta. Tare da lokacin gudu na mintuna 30 da ƙarfin tanki na lita 0.6, wannan ba shine mafi ƙarfi mai tsabta akan wannan jerin ba, amma yana da kyau ga ƙananan gidaje da matsakaita.
Babban ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi: 0.6l; lokacin gudu: minti 30; lokacin caji: 3 hours; nauyi: 4.9kg (ba tare da baturi ba); girman (WDH): 29 x 25 x 111 cm
FC 3 yana da nauyin kilogiram 2.4 kawai kuma yana da haske sosai, mai tsabtace bene mai sauƙin amfani, kuma shi ma mara waya ne. Ƙararren abin nadi na siriri ba kawai yana nufin cewa yana kusa da gefen ɗakin fiye da wasu masu tsaftacewa akan wannan jerin ba, amma kuma yana da sauƙin adanawa. Baya ga kasancewa mai sauƙin amfani, lokacin bushewa na FC 3 shima ya bar mana ra'ayi mai zurfi: zaku iya sake amfani da ƙasa a cikin mintuna biyu kawai.
Wannan injin tsabtace mara igiyar waya zai iya ba ku cikakken lokacin tsaftacewa na mintuna 20, wanda ba ya yin kama da yawa a saman, amma ya isa ga ɗakuna masu matsakaicin girma guda biyu tare da benaye masu wuya. Koyaya, ƙarin sarari tabbas zai amfana daga masu tsafta masu ƙarfi da ɗorewa.
Babban ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi: 0.36l; lokacin gudu: minti 20; lokacin caji: 4 hours; nauyi: 2.4kg; girman (WDH): 30.5×22.6x 122cm
Idan kun fi son mop ɗin tururi na al'ada zuwa mai tsabtace bene mai kauri, wannan zaɓi ne mai kyau. Karamin samfurin Shark na iya samun igiyoyi, amma nauyinsa ya kai kilogiram 2.7, wanda ya fi sauran masu tsabtace bene mai wuyar gaske, kuma kansa mai jujjuyawar sa yana sa ya zama mai sauƙin kewaya kusurwoyi da ƙarƙashin tebura. Babu baturi yana nufin za ku iya ci gaba da tsaftacewa har sai an yi amfani da tankin ruwa, kuma zaɓuɓɓukan tururi daban-daban guda uku na iya canzawa tsakanin tsaftace haske da tsaftacewa mai nauyi.
Mafi kyawun abin da muka samo shi ne kan tsabtace mop. Kick n'Flip shugaban mop mai juyawa yana amfani da ɓangarorin biyu na zane don samar muku da ikon tsaftacewa sau biyu ba tare da tsayawa da canza zanen da aka yi amfani da shi ba. Idan kuna son yin sulhu mai dacewa tsakanin iyawa da aiki, wannan tabbas yana da daraja la'akari.
Babban ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi: 0.38l; lokacin gudu: bai dace ba (waya); lokacin caji: bai dace ba; nauyi: 2.7kg; girman (WDH): 11 x 10 x 119 cm
A saman, mai tsabtace Crosswave yana da ɗan tsada idan aka kwatanta da wasu abubuwa a cikin wannan jeri. Duk da haka, wannan kyakkyawan mai tsaftacewa ya dace da benaye masu wuya da kafet, wanda ke nufin za ku iya canzawa daga benaye masu wuya zuwa kafet kusan ba tare da matsala ba. Babban tankin ruwa na 0.8-lita yana nufin cewa ko da mafi ƙazanta benaye suna da isasshen ƙarfi, kuma saboda an ɗaure shi, zaku iya samun lokacin gudu mara iyaka, wanda yake cikakke ga kowane girman ɗakin.
Siffa ta musamman na nau'in dabbar dabbar ita ce abin nadi mai kauri mai kauri, wanda ya fi kyau a dauko karin gashi da abokanan furry suka bari. Hakanan akwai ƙarin tacewa wanda zai iya raba ruwa da daskararru, yana sauƙaƙa maganin gashi. Har ila yau, nau'in dabbobin yana sanye da sabon bayani mai tsabta wanda aka tsara musamman don gidaje masu dabbobi, kodayake ana iya amfani da wannan akan tsofaffin samfura. Muna ƙididdige babban tankin mai da aikin rabuwa na wannan mai tsabta mai nauyi; duk da haka, idan kuna buƙatar tsaftace haske, wannan bazai kasance a gare ku ba.
Babban ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi: 0.8l; a lokacin aiki: bai dace ba; lokacin caji: bai dace ba; nauyi: 4.9kg; girman (WDH): ba a kayyade ba
Yawancin masu tsabtace bene marasa igiya suna ba ku ƙarin 'yancin motsi, amma yin hakan zai sadaukar da iya aiki da iya tsaftacewa. Koyaya, mai tsabtace saman Bissell Crosswave yana ba da mafi kyawun duniyoyin biyu. Kamar na'urar Crosswave Pet, sigar mara waya kuma tana da babban tankin ruwa mai nauyin lita 0.8, wanda ke da fa'ida don har ma da daki mafi girma. Yana da lokacin gudu na mintuna 25, wanda shine ma'auni don tsabtace bene mai wuya kuma yakamata ya isa ya rufe ɗakuna uku zuwa huɗu.
Wannan bai bambanta da sigar waya ba. Kamar mai tsabtace ƙasan dabbobi, yana da matatar tankin ruwa wanda zai iya raba ƙaƙƙarfan datti da gashi daga ruwa mai nauyi, kuma yana da nauyin kilogiram 5.6 fiye da sigar waya. Babban abin siyarwa anan shine gaba ɗaya mara igiyar waya kuma yana iya ɗaukar benaye masu ƙarfi da wuraren kafet, wanda muke tunanin ya sa ƙarin farashi ya dace da shi.
Babban ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi: 0.8l; lokacin gudu: minti 25; lokacin caji: 4 hours; nauyi: 5.6kg; girman (WDH): ba a kayyade ba
FC 5 shine ainihin nau'in waya mai nauyi mai nauyi na Karcher's cordless FC 3, wanda ke haɗa injin, wankewa da bushewa. Akwai sigar mara waya ta FC 5, amma har yanzu muna ba da shawarar FC 3 ga waɗanda ke son barin igiyar wutar lantarki.
Kamar takwararta mara igiyar waya, ƙirar abin nadi na goga na musamman yana nufin zaku iya tsaftace kusa da gefen ɗakin, wanda sauran masu tsabtace bene masu wuyar gaske suke ƙoƙarin yin saboda girmansu da gininsu. Ana iya wargaza gogashin abin nadi cikin sauƙi da tsaftace su don sake amfani da su, kuma idan kun yi lilo da sauri, za ku iya samun ƙarin goge goge ta hanyar gidan yanar gizon Karcher.
Babu baturi yana nufin za ku iya kiyaye tsabta kamar yadda kuke so, amma ƙaramin tanki mai nauyin lita 0.4 yana nufin cewa idan kuna ma'amala da babban aiki, kuna buƙatar ƙara ruwa aƙalla sau ɗaya yayin aikin tsaftacewa. Koyaya, Karcher FC 5 corded har yanzu babban mai tsabtace bene ne akan farashi mai ban sha'awa.
Babban ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi: 0.4l; a lokacin aiki: bai dace ba; lokacin caji: bai dace ba; nauyi: 5.2kg; girman (WDH): 32 x 27 x 122cm
Haƙƙin mallaka © Dennis Publishing Co., Ltd. 2021. duk haƙƙin mallaka. Expert Reviews™ alamar kasuwanci ce mai rijista.
Lokacin aikawa: Satumba-03-2021