San Luis Obispo, California, Agusta 3, 2021/PRNewswire/ - Revasum, Inc. (PowerAmerica) shirin bincike ne na haɗin gwiwar jama'a da masu zaman kansu da aka keɓe don haɓaka ɗaukar babban aiki, siliki carbide na gaba (SiC) da gallium nitride (GaN) na'urorin lantarki masu ƙarfi.
Wannan haɗin gwiwar zai ba da damar tsara na gaba na silicon carbide da gallium nitride ikon lantarki kayayyakin lantarki da za a kawo kasuwa cikin sauri da kuma rage tsada da hadarin dalilai hade da sabon ƙarni na fasaha. A matsayin ƙungiyar da ke haɗa masana'antun semiconductor da kamfanonin da ke amfani da na'urorin lantarki na semiconductor a cikin samfuran su, Cibiyar PowerAmerica kyakkyawar cibiyar bayanai ce. Tare da goyon bayan Ma'aikatar Makamashi ta Amurka da sa hannun manyan masu bincike, ana iya ba da ilimi da matakai don ilmantar da ma'aikatan Amurka da samar da ƙarin sabbin ƙira na samfur.
Revasum yana kan gaba na ƙira da kera kayan aikin niƙa da gogewa da ake amfani da su a cikin masana'antar semiconductor ta duniya, tare da mai da hankali kan dabarun kan kasuwar SiC da girman wafer ≤200mm. Saboda kyakkyawan aikin sa, buƙatar na'urorin SiC na haɓaka cikin sauri kuma yana sauri ya zama kayan zaɓi don manyan kasuwannin ƙarshen haɓaka ciki har da motocin lantarki da kayan aikin 5G.
Darektan zartarwa na PowerAmerica Victor Veliadis ya ce kayan aikin niƙa da goge goge na Revasum wata muhimmiyar hanyar haɗi ce a cikin sarkar samar da semiconductor na SiC da aikace-aikace da yawa waɗanda ke amfana da wannan fasaha. "Ingantacciyar niƙa da gogewa suna haɓaka yawan amfanin ƙasa gabaɗaya kuma a ƙarshe rage farashin na'urori da tsarin SiC semiconductor."
Rebecca Shooter-Dodd, Babban Jami'in Harkokin Kuɗi da Ayyuka na Revasum, ya ce: "Revasum yana matukar alfahari da shiga PowerAmerica tare da manyan 'yan wasa a cikin masana'antar haɓaka da sauri. Mu jagora ne na duniya a cikin ƙirar SiC guda ɗaya kayan sarrafa kayan aiki kuma muna matukar farin cikin shiga PowerAmerica. Haɗuwa da ƙungiyar da ke da mahimmanci don kafa sarkar samar da semiconductor na Amurka. Kamar yadda ƙarancin semiconductor na duniya ke ci gaba da shafar sarkar samar da kayayyaki, haɓaka haɓakar binciken cikin gida, ƙirƙira, da ƙarfin masana'antu na ci gaba shine mabuɗin. "
Wannan sanarwar ta ƙunshi maganganun sa ido kan batutuwa daban-daban, kamar hasashen kuɗi, bayananmu game da abubuwan da ake tsammani, gami da kudaden shiga da kudaden shiga da ake tsammani, jigilar kayayyaki, samar da samfuran da ake tsammanin, haɓaka samfura, karɓar kasuwa, da ci gaban fasaha. Bayanan da ba gaskiyar tarihi ba, gami da bayanai game da imaninmu, tsare-tsare, da tsammaninmu, kalamai ne masu sa ido. Irin waɗannan maganganun sun dogara ne akan tsammaninmu na yanzu da kuma bayanan da muke da su a halin yanzu ga gudanarwa, kuma suna da alaƙa da abubuwa da yawa da rashin tabbas, da yawa daga cikinsu sun wuce ikon kamfanin, wanda zai iya haifar da sakamako na ainihi da kuma sa ido. Akwai babban bambanci a cikin sakamakon da aka kwatanta-abin da yayi kama da sanarwa. Hukumomin kamfanin sun yi imanin cewa waɗannan maganganun da ake sa ran sun dace a lokacin da aka yi su. Duk da haka, bai kamata ku dogara ga duk wasu maganganun da ake sa ran ba, domin irin waɗannan maganganun suna wakiltar sharuɗɗan ne kawai daga ranar da aka yi su. Sai dai kamar yadda doka ta buƙata ko ƙa'idodin jeri na Musanya Securities na Ostiraliya, Revasum ba shi da alhakin ɗaukakawa ko sake duba duk wasu bayanan da ake neman gaba saboda sabbin bayanai, abubuwan da suka faru na gaba ko wasu dalilai. Bugu da ƙari, maganganun neman gaba suna ƙarƙashin wasu haɗari da rashin tabbas, wanda zai iya haifar da sakamako na ainihi, abubuwan da suka faru da abubuwan da suka faru don bambanta ta zahiri daga kwarewarmu ta tarihi da tsammaninmu na yanzu ko hasashen.
Revasum (ARBN: 629 268 533) ya ƙware a ƙira da kera kayan aikin da ake amfani da su a masana'antar semiconductor na duniya. Kayan aikin Revasum yana taimakawa fitar da fasahohin masana'antu na ci gaba a manyan kasuwannin haɓaka, gami da motoci, Intanet na Abubuwa, da 5G. Fayil ɗin samfurin mu ya haɗa da mafi girman niƙa, gogewa da kayan aikin tsarin ƙirar injiniyoyi waɗanda aka yi amfani da su don kera kayan aiki don waɗannan manyan kasuwannin ƙarshen. An tsara duk kayan aikin Revasum kuma an haɓaka su tare da haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu. Don koyon yadda muke kera kayan aikin da ke samar da fasahar yau da gobe, da fatan za a ziyarci www.revasum.com.
Lokacin aikawa: Agusta-27-2021