Dublin, Yuni 2, 2021/PRNewswire/-ResearchAndMarkets.com ya kara da "Global Commercial Scrubber and Sweeper Market-Hasashen da Hasashen ga 2021-2026" rahoton zuwa kayayyakin na ResearchAndMarkets.com.
Girman kasuwa na masu goge-goge da masu tsabtace kasuwanci ana tsammanin yayi girma a CAGR sama da 8.16% tsakanin 2020 da 2026.
Abinci da abin sha, masana'antu, dillalai, da otal-otal sune manyan ɓangarorin masu amfani da ƙarshen kasuwa, suna lissafin kusan kashi 40% na ƙwanƙwasa kasuwanci da kasuwa mai tsabta. Koren fasaha mai tsafta shine ɗayan manyan abubuwan da ke haifar da haɓakar kasuwa.
Wannan yanayin yana ƙarfafa masu samar da kayayyaki don haɓakawa da gabatar da fasahohi masu dorewa don biyan buƙatun haɓakar masana'antar mai amfani. A cikin 2016, Hukumar Kula da Tsaro da Lafiya ta Ma'aikata (OSHA) ta gabatar da sabbin ka'idojin bayyanar da ƙurar siliki daga marine, kankare, gilashi, da masana'antar gini. Ƙungiyar Kiwon Lafiya da Tsaro tana ba da shawarar yin amfani da masu goge-goge da masu tsabtace kasuwanci. Aiwatar da kayan aikin tsabtace mutum-mutumi yana ƙarfafa masu masana'anta don gabatar da ƙwararrun gogewa a kasuwa.
A lokacin tsinkayar, abubuwan da ke biyowa na iya haɓaka haɓakar ƙwararrun masana'antar kasuwanci da kasuwa mai shara:
Rahoton ya yi la'akari da halin da ake ciki a yanzu na kasuwar goge-goge ta duniya da kasuwar zartaswa da kuma yanayin kasuwancin sa daga 2021 zuwa 2026. Yana ba da cikakken bayyani game da direbobin ci gaban kasuwa da yawa, ƙuntatawa da halaye. Binciken ya shafi duka buƙatu da bangarorin samar da kasuwa. Har ila yau yana gabatarwa da kuma nazarin manyan kamfanoni da wasu sanannun kamfanoni da dama da ke aiki a kasuwa.
Scrubbers suna lissafin kashi mafi girma na kasuwa a cikin 2020, suna lissafin sama da kashi 57% na kasuwar kasuwa. Ana ƙara raba masu goge-goge na kasuwanci zuwa bayan tafiya, tsaye da bambance-bambancen tuki gwargwadon nau'in aiki. Nan da 2020, masu goge-goge na kasuwanci za su kai kusan kashi 52% na rabon kasuwa. Na'urorin goge-goge na kasuwanci na tafiya a baya suna da alaƙa da muhalli kuma suna rage amfani da sinadarai masu cutarwa. Wasu daga cikin manyan samfuran da ke kera masu goge-goge a baya sune Nilfisk, Karcher, Comac, Bissell, Hawk, Sanitaire da Clarke. Kamfanoni irin su IPC Eagle da Tomcat suna samar da kayan aikin tsabtace kore. Tsabtace kore na iya tabbatar da cewa an rage tasirin tasirin lafiyar ɗan adam da muhalli.
Tare da sabbin fasahohin batir, ana sa ran buƙatun masu amfani da batir da masu shara za su yi girma yayin lokacin hasashen. Masu kera masana'antu da masu tsabtace bene na kasuwanci suna amfani da batir lithium-ion saboda yawan aikinsu, tsayin lokacin gudu, rashin kulawa da ƙarancin lokacin caji. Ci gaban fasahar batir ya ƙara lokacin aiki da rage lokacin caji, wanda hakan ke haifar da haɓakar ɗauka da amfani da na'urori masu ƙarfin baturi.
Masu tsabtace kwangilolin sune mafi girman ɓangaren kasuwa don masu wanke bene na kasuwanci da masu shara, suna lissafin kusan kashi 14% na kasuwa nan da 2020. A duk duniya, masu tsabtace kwangiloli sune mafi girman kasuwar kasuwa don masu goge ƙasa na kasuwanci da masu shara. Haɓaka haɓakar hayar ƙwararrun ayyukan tsaftacewa don kula da sararin kasuwanci ana tsammanin zai haifar da haɓakar kasuwa.
Wuraren ajiya da wuraren rarraba su ne yanki mafi saurin girma na masu shara da shara. Haɓaka karɓowar masana'antar na kayan aikin tsabtace bene mai cin gashin kansa ko na robotic ya haifar da haɓakar kasuwa.
Yankin Asiya-Pacific yana ɗaya daga cikin yankuna mafi girma cikin sauri a cikin kasuwancin kasuwancin duniya da kasuwar shara, tare da haɓakar haɓakar haɓakar shekara-shekara sama da 8% nan da 2026. Ci gaba da damar saka hannun jari daga Indiya, China da Japan sune manyan abubuwan da ke haifar da ci gaban tattalin arzikin duniya. Kasuwancin Asiya-Pacific. Ana ɗaukar Japan a matsayin babban kamfani na farawa da yanayin fasahar fasaha. An lura da irin wannan yanayin a cikin masana'antar tsabtace kasuwanci. Kasuwancin kayan aikin tsaftacewa na kasuwanci yana ƙara juyowa zuwa amfani da injiniyoyin mutum-mutumi, hankali da fasahar IoT.
Nilfisk, Tennant, Alfred Karcher, Hako da Factory Cat sune manyan dillalai a cikin kasuwar goge-goge ta kasuwanci da kasuwar shara. Nilfisk da Tennant galibi suna samar da samfuran tsabtace ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru, yayin da Alfred Karcher ke kera manyan samfuran kasuwa da tsakiyar kasuwa. Factory Cat yana mai da hankali kan samfuran tsakiyar kasuwa kuma yana iƙirarin zama kamfani mafi girma cikin sauri a cikin samfuran tsabtace ƙwararru a tsakiyar kasuwa.
Rukunin Fasaha na Tsabtatawa a Cincinnati ya ƙaddamar da ƙwanƙwasa kasuwanci tare da fasahar sarrafa kansa mafi girma da kuma tsarin tacewa mai mahimmanci don tsaftacewa mai mahimmanci. Cool Clean Technology LLC ya gabatar da fasahar tsabtace CO2 wanda baya buƙatar ruwa. Wal-Mart shine mafi girman dillali ta hanyar kudaden shiga. Ta yi hadin gwiwa da kamfanin leken asiri na wucin gadi da ke San Diego Brain Corporation don tura mutum-mutumi masu goge kasa guda 360 masu dauke da hangen nesa na kwamfuta da fasahar leken asiri a cikin daruruwan shaguna.
Tambayoyi masu mahimmanci don amsawa: 1. Yaya girman kasuwar gogewa da kasuwar shara? 2. Wane kashi na kasuwa ne ke da kaso mafi girma na kasuwa don masu shara da shara? 3. Menene buƙatun samfuran tsabtace kore? 4. Su wane ne manyan ‘yan wasa a kasuwa? 5. Menene manyan abubuwan da ke faruwa a cikin kasuwancin goge-goge da kasuwar shara?
1 Hanyar bincike 2 Manufofin bincike 3 Tsarin bincike 4 Iyaka da ɗaukar hoto 5 Rahoto zato da la'akari 5.1 Mahimmin la'akari 5.2 Canjin Kuɗi 5.3 Abubuwan Kasuwa 6 Bayanin Kasuwa 7 Gabatarwa 7.1 Bayyani 8 Dama da yanayin kasuwa na kayan aikin tsabtace mutum-mutumi 8.3 Yanayin ci gaba mai dorewa 8.4 Haɓaka buƙatun ɗakunan ajiya da wuraren rarraba 9 Direbobin haɓaka kasuwa 9.1 Haɓaka saka hannun jari na R&D 9.2 Ƙara yawan buƙatar tsaftacewa a cikin masana'antar otal 9.3 ƙayyadaddun ƙa'idodi don kiyaye tsabta da amincin ma'aikata 10 Hana Kasuwa 10 mai tsada 10.1 Adadin hukumomin ba da haya yana ci gaba da haɓaka 10.2 Ma'aikata masu rahusa a ƙasashe masu tasowa 10.3 Tsawon maye gurbin 10.4 Rawanin masana'antu da ƙimar shiga cikin ƙasashe masu tasowa da masu tasowa 11 Tsarin kasuwa 11.1 Batun kasuwa 11. and forecast 11.3 Wufu rces analysis 12 Products 12.1 Hoton kasuwa da injin girma 12.2 Bayanin kasuwa
18 Geography 19 Arewacin Amirka 20 Turai 21 Asia Pacific 22 Gabas ta Tsakiya da Afirka 23 Latin Amurka 24 Gasar shimfidar wuri 25 Manyan bayanan kamfani
Bincike da Talla Laura Wood, Babban Manaja [email protected] Kira +1-917-300-0470 US Eastern Time Office Hours US/Canada lambar kyauta +1-800-526-8630 GMT Hours Office +353-1-416 -8900 US Fax: 646-607-1904 Fax (Wajen Amurka): +353-1-481-1716
Lokacin aikawa: Agusta-31-2021