samfur

Juyin Juyin Halitta na Orange na Husqvarna yana haɗa cikakkun samfuran HTC Surface Prep da samfuran goge ƙasa da sabis

Husqvarna ya gama hadedde HTC ta kankare saman jiyya kayayyakin, ayyuka da mafita.Fata don ƙara haɓaka masana'antar niƙa ta ƙasa ta hanyar samar da ingantaccen bayani.
Husqvarna Construction cikakken integrates HTC ta kayayyakin, ayyuka da kuma mafita, samar da fadi da kewayon surface jiyya mafita ga masana'antu.Tare da ƙaddamar da sababbin samfurori, ƙaddamar da jerin sunayen da aka sake suna da aka inganta tare da taken "Juyin Juyin Halitta" ya ƙarfafa.Ta hanyar haɗa nau'ikan halittu guda biyu masu wanzuwa, Husqvarna yana fatan samar da abokan ciniki masu niƙa na ƙasa tare da zaɓi na samfuran, ayyuka da mafita - duk ƙarƙashin rufin ɗaya da alama ɗaya.
"Muna farin cikin ƙaddamar da mafi girman kewayon samfura a cikin wannan kasuwar jiyya mai girma.Tare da wannan haɗin gwiwar, mun buɗe sabuwar duniyar zaɓin abokan cinikinmu, "in ji Slijn Verherstreten, mataimakin shugaban kamfanin kamshi da ƙasa.
Wannan sanarwar ita ce makoma ta ƙarshe na samun Husqvarna na rukunin mafita na niƙa na HTC Group AB a cikin 2017 da ƙarshen sanarwar sake fasalin 2020.Kodayake shahararrun samfuran HTC da sabis ba su canzawa, har zuwa Maris 2021, yanzu an sake musu suna Husqvarna.
HTC sun ba da kyakkyawar godiya a kan gidan yanar gizon su, “Mafi mahimmanci, muna son gode muku duka don sadaukarwar ku don ƙirƙirar benaye masu ban mamaki da ƙaunar ku ga alamar HTC tun farkon 90s.Koyaushe kun kasance manyan masu tallata mu suna ƙirƙirar ingantattun mafita da haɓaka kasuwar niƙa a duniya.Yanzu ne lokacin da za mu fara sabuwar tafiya, kuma muna fatan za ku ci gaba da bin mu zuwa ga kyakkyawar makoma mai haske (orange)!"
Husqvarna ya himmatu don ƙara haɓaka masana'antar niƙa ƙasa-tabbatar da cewa ɗan kwangilar goge goge yana da injinan da ake buƙata don yin mafi kyawun aiki.Verherstraeten ya ce "Mun yi imani da gaske game da fa'idodin benayen simintin da aka goge, kuma muna son taimaka wa abokan cinikinmu su sami nasarar ayyukan bene mai ban sha'awa da kuma kammala aikinsu cikin ingantacciyar hanya, dorewa da aminci," in ji Verherstraeten.
A cewar labaran da aka fitar, sabbin jerin samfuran sun riga sun kasance a kasuwa kuma ana iya siye su.Sabis da goyan baya ba za su canza ba, kuma duk kayan aikin samfuran samfuran biyu za a tallafa su kuma a yi musu hidima kamar da.


Lokacin aikawa: Agusta-25-2021